
Người mẫu LG Từ Lucky Miner khai thác mỏ scrypt thuật toán với hashrate tối đa là 11 MH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 12W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 0.00 | $ 0.15 | $ 1.77 |
| Điện lực | $ 0.01 | $ 0.35 | $ 4.21 |
| Lợi nhuận | -$ 0.01 | -$ 0.20 | -$ 2.44 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| Scrypt | 11 MH/s±10% | 12Trong±10% | 1.09j/MH | -$ 0.01 |
| nhà chế tạo | Lucky Miner |
| Người mẫu | LG |
| Còn được gọi là | Lucky Miner LG07 11Mh Doge miner |
| Giải phóng | May 2026 |
| Kích cỡ | 109 x 99 x 45mm |
| trọng lượng | 370g |
| Mức độ tiếng ồn | 38cơ sở dữ liệu |
| sức mạnh | 12Trong |
| Giao diện | WiFi 2.4G |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |